ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวด้วยคน หัวหินครับ  (อ่าน 5445 ครั้ง)

ออฟไลน์ MUM_มั่ม

• Global Moderator
  • Hero Member
  • LTZ1 ขาวๆ...9999 จ้า
Re: รายงานตัวด้วยคน หัวหินครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 09:06:32 AM »
ยินดีต้อนรับครับ พอดีเดือนหน้าอยากไปเที่ยวแถวหัวหิน/ปราณประมาณนี้ พอจะแนะนำที่พักได้ไหมครับ :wanwan017:
แนะนำ วระปุระ เขาตะเกียบ เลยท่านสงบเหมาะแก่การพักผ่อน สปาเยี่ยมภรรยาท่านต้องชอบแน่ๆ สไตล์ไทยๆ ร.5 ครับ 3(--)

3(--) คนนี้คัมภีร์เที่ยวทั่วไทยจริงๆเลยอ่ะ 

ชอบจังตรงสปาเยี่ยมเนี่ย  อิอิ   (--))
ตอนเมื่อก่อนไปหัวหินบ่อยครับ ไปพักเลียแผลใจ (:--)) ไปนั่งริมทะเล คลายเครียด บ้านทะเลดาว เขาตะเกียบ ก็บริการดีนะครับถ้าไปเขาตะเกียบต้องไปทานอาหารบนร้าน ลาแม วิวสวยที่สุดในหัวหินครับ ถ้าปราณ ก็แนะ เอวาซอน ครับ  3(--)

คิดถึงเธอ.......ทุกครั้งที่อยู่คนเดียว

ออฟไลน์ Jiab Chon

• TBZ-168
Re: รายงานตัวด้วยคน หัวหินครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 12:13:51 PM »
ยินดีด้วยครับ ผมเกิดเพชรบุรี แต่ตอนนี้มาอยู่ชลบุรีครับ (-_-))

ออฟไลน์ อภิวัฒน์ มีอภิรักษ์

• สู้เพื่อลูก
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 10:18:37 PM »
ยินดีต้อนรับครับ พอดีเดือนหน้าอยากไปเที่ยวแถวหัวหิน/ปราณประมาณนี้ พอจะแนะนำที่พักได้ไหมครับ :wanwan017:
แนะนำ วระปุระ เขาตะเกียบ เลยท่านสงบเหมาะแก่การพักผ่อน สปาเยี่ยมภรรยาท่านต้องชอบแน่ๆ สไตล์ไทยๆ ร.5 ครับ 3(--)
มีผีอะเปล่าอะ เอาแบบใหม่ๆสไตน์บาหลีติดทะเลอาหารอร่อย ราคาปานกลางนะจะมีใหมเอ๋ย (9:--)

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 08:54:30 AM »
ประเสบัน รีสอร์ท ปากน้ำปราณ ก็ดีครับ บาหลีเน้นๆเลยถูกใจท่านแน่ๆเมียผมชอบเลยที่เนี่ย 3(--)เดี่ยวหารูปจากเว็ปให้
คิดถึงเธอ.......ทุกครั้งที่อยู่คนเดียว

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 12:15:23 PM »
มีผีอะเปล่าอะ เอาแบบใหม่ๆสไตน์บาหลีติดทะเลอาหารอร่อย ราคาปานกลางนะจะมีใหมเอ๋ย (9:--)
บรรยากาศโรแมนติกขนาดนี้ มีอยู่แล้วครับ ผีน่ะ ....แต่เป็น ผีจับหัวนะ ฮ่าๆๆๆๆ.....อย่าผวนเชียว ปาดเหงื่อเลยตรู

ออฟไลน์ max1819

• Newbie
  • *
  • Trailblazer
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 04:18:04 PM »
หัวหินมีโรงแรมเยอะมากชอบ แบบติดทะเลราคาก็สูงหน่อย ถ้าไม่ติดทะเลราคาก็พอสมควร ชอบแบบไหนครับ มากีคน ผมจะได้แนะนำได้ถูก ครับ

ออฟไลน์ max1819

• Newbie
  • *
  • Trailblazer
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 04:36:14 PM »
ทำไมโหลดภาพไม่ได้ครับ มันเกิน 192 k  จะทำไงล่ะครับ  ปาดเหงื่อเลยตรู

ออฟไลน์ อภิวัฒน์ มีอภิรักษ์

• สู้เพื่อลูก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 11:06:23 PM »
 :
wanwan009:ขอบคุณคุณMUN ,มากๆนะครับอุสาห์หาที่พักมาแนะนำ ผมจองไปแล้วที่ Veranda Lodge
จองห้องริมทะเล ยังไม่เคยไปเลยกลัวผิดหวังเหมือนกัน  เอาเป็นขอร้านอาหารแล้วกันจะไปวันอาทิตย์นี้แล้วลูกๆปิดเรียนแล้วยากไปเที่ยวตั้งทามา 2 อาทิตย์แล้วติดฝนอยู่ ลาแมนี่อยู่ตรงไหนครับหาง่ายหรือเปล่า? ส่วนคุณMAX1819มีร้านไรแนะนำอีกสักร้านสองร้านไหมครับ ขอบคุณครับ (9:--)(ไปกันแค่สี่คนพ่อแม่กะลูกๆน่ะครับ)

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 09:01:03 AM »
:
wanwan009:ขอบคุณคุณMUN ,มากๆนะครับอุสาห์หาที่พักมาแนะนำ ผมจองไปแล้วที่ Veranda Lodge
จองห้องริมทะเล ยังไม่เคยไปเลยกลัวผิดหวังเหมือนกัน  เอาเป็นขอร้านอาหารแล้วกันจะไปวันอาทิตย์นี้แล้วลูกๆปิดเรียนแล้วยากไปเที่ยวตั้งทามา 2 อาทิตย์แล้วติดฝนอยู่ ลาแมนี่อยู่ตรงไหนครับหาง่ายหรือเปล่า? ส่วนคุณMAX1819มีร้านไรแนะนำอีกสักร้านสองร้านไหมครับ ขอบคุณครับ (9:--)(ไปกันแค่สี่คนพ่อแม่กะลูกๆน่ะครับ)
(-_-))ถ้าช่วงกลางวัน ผมแนะนำ ครัวแสงไทย หัวหินครับ อยู่ติดริมทะเลหัวหิน ใช้ถนนเส้นเล็กๆที่ไปออก รร.ฮิวตั้น ได้ครับ เส้นนั้นจะเจอร้าน ข้าวเหนียวมะม่วงป้าเจือ ร้านดังของหัวหินครับ ช่วงกลางคืน แนะนำ แถวๆหน้าวัง มีร้านอาหารบรรยากาศดี ชื่อร้าน มิวสิครูม ครับ ร้านนี้จะมีเบียร์ทุกค่ายมาลงให้บริการ สาวเชียร์เบียร์สวยมากขอบอก สเต็กและไส้กรอกเยอรมันอร่อยมั้กๆ เลยไปหน่อย ฝั่งตรงข้าม ก็จะมีร้าน ไจแอนท์ ครับ สงเกตุจะมี ทีวี วิทยุ ใหญ่เป็นบ้านเลย เราต้องเดินผ่านกรงทอง ใหญ่ๆ เมนูก็ใหญ่ อะไรๆก็ใหญ่ เด็กเสริฟจะใหญ่เปล่าไม่รู้ไปดูเอาเองครับ ถ้าพาเด็กๆไปควรพกยากันยุงไปด้วย ยุงเยอะทั้งสองร้านฮ่าๆๆๆ 9(--)